ਘੱਟਦੇ ਜੋਸ਼, ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਅਤੇ ਤਨਾਅ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦਾ ਨਵਾਂ ਦੇਸੀ ਨੁਸਖ਼ਾ

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਇਸ ਆਰਟੀਕਲ ‘ਚ ਗੁਪਤ ਗਿਆਨ ਦੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਣਾ ਦੇਣਗੀਆਂ ਬੈੱਡਰੂਮ ਦਾ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਜੋੜੇਗਾ ਹੱਥ। ਇਸ ਕਰ ਕੇ ਸਾਡੇ ਇਸ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਅਖੀਰ ਤਕ ਜ਼ਰੂਰ ਪੜ੍ਹੋ। ਔਰਤ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਮਰਦ, ਹਰ ਕੋਈ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ Physically ਅਤੇ Mentally ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੇ, ਪਰ ਇਹ ਤਾਂ ਹੀ ਸੰਭਵ ਹੈ ਜੇ ਉਹ ਬੰਦਾ ਫ਼ਿੱਟ ਹੋਵੇ। ਕੰਮ, ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਟੈਂਸ਼ਨ, ਹਰ ਵੇਲੇ ਅੱਗੇ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ੀ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਦਾ Lifestyle, ਨਸ਼ਾ (ਸਿਗਰੇਟ, ਸ਼ਰਾਬ), ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਸਰਤ ਨਾ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਜੰਕ ਫ਼ੂਡ ਦਾ ਸੇਵਨ, ਇਹ ਸਭ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਦੇ ਯੁੱਗ ਦੇ ਇਨਸਾਨਾਂ ਨੂੰ Physically ਅਤੇ Mentally Unfit ਕਰਨ ‘ਚ ਅਹਿਮ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਕਾਰਨ Divorced ਅਤੇ Extra Marital Affairs ਦੇ ਕੇਸ ਵੱਧ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਕਾਰਨਾਂ ਕਾਰਨ ਸ਼ਰੀਰ ਦੀਆਂ ਨਸਾਂ, ਪੈਂਕ੍ਰਿਆਜ਼, ਨਾੜਾਂ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕ ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੁੰਦੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।
ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੇ ਕਈ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਸ਼ੂਗਰ (Diabetes), ਵਜ਼ਨ ਨਾ ਵਧਣਾ (Weight Gain), ਜੋੜਾਂ ਦਾ ਦਰਦ (Joint PLain), ਢਿੱਲਾਪਨ (Erectile Dysfunction), ਸ਼ੀਘਰਪਤਨ (Premature Ejaculation), ਦਿਲਚਸਪੀ ਨਾ ਰਹਿਣਾ (Lack of Desire), ਨਿਲ ਸ਼ੁਕਰਾਣੂ (Low Sperm Count), ਧਾਂਤ (Dhaant), ਸਪਨਦੋਸ਼ (Night Fall), ਗੁਪਤ ਅੰਗਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ‘ਚ ਕਮੀ (Penile Enlargement), ਮੋਟਾਪਾ (Obesity)। ਇਸ ਤੋਂ ਛੁੱਟ, ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ Physical or Psychological Problems, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸ਼ੂਗਰ, ਵਜ਼ਨ ਨਾ ਵਧਣਾ, ਗਠੀਆ-ਜੋੜਾਂ ਦਾ ਦਰਦ, ਦਿਲਚਸਪੀ ਨਾ ਲੈਣਾ, ਹੌਰਮੋਨਜ਼ ਦੀ ਕਮੀ, ਸਫ਼ੈਦ ਪਾਣੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ (Leukhorrea), ਅੰਗਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ‘ਚ ਕਮੀ (Breast Enlargement), ਮਾਹਵਾਰੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ (Periods Problem) ਅਤੇ ਮੋਟਾਪਾ। ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ‘ਚ ਰੁੱਝਿਆ ਮਰਦ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਇੱਕ ਕਰ ਕੇ ਪੈਸਾ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਮਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਸ ਕਮਾਏ ਪੈਸੇ ਦਾ ਕੀ ਲਾਭ ਜੇਕਰ ਉਸ ਦਾ ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਉਸ ਤੋਂ ਖ਼ੁਸ਼ ਨਹੀਂ।
ਇੰਝ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ ਸਿਹਤਮੰਦ: ਫ਼ਲ ਤੇ ਹਰੀਆਂ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰੋ ਆਪਣੀ ਡਾਈਟ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਿਲ; ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੈਰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ; ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੇਟ ਖਾਣਾ ਨਾ ਖਾਓ; ਗਰਮ ਪਾਣੀ ਪੀਓ; ਟਾਈਟ ਕੱਪੜੇ ਨਾ ਪਾਓ; ਲਸਣ ਦੀ ਤੁਰੀ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਖ਼ਾਲੀ ਢਿੱਡ ਖਾਓ; ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੀਆਂ ਥੈਲੀਆਂ ‘ਚ ਪੈਕ ਖਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਕਰੋ ਪਰਹੇਜ਼; ਮਾਈਕ੍ਰੋ ਅਵਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਕਰੋ; ਧੁੱਪ ‘ਚ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਬਿਤਾਓ; ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਲਓ; ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਸਰਤ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ; ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕਾਰਨ ਟੈਂਸ਼ਨ ਜਾਂ ਡਿਪ੍ਰੈਸ਼ਨ ਦੀ ਦਿੱਕਤ ਹੈ ਤਾਂ ਧੁੱਪ ਹੇਠ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਬਿਤਾਓ; ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਖੇਡੋ; ਅਨਾਰਾਂ, ਚੁਕੰਦਰਾਂ, ਗਾਜਰਾਂ ਦਾ ਜੂਸ ਜ਼ਰੂਰ ਪੀਓ ਅਤੇ ਦੇਸੀ ਦਵਾਈਆਂ ਦੀ ਕਰੋ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।
ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ
ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ Sex ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ Physical Performance ਦੀ ਕਮੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਹੈ ਅਤੇ ਭਾਵੇਂ ਤੁਹਾਡੀ ਉਮਰ 22 ਸਾਲ ਦੀ ਹੈ ਜਾਂ 90 ਦੀ, ਇਹ ਫ਼ਾਰਮੂਲਾ ਵਰਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਹੋਏਗੀ ਹਾਏ ਤੌਬਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਜਾਂ Low Sex Performance ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਮੁਸੀਬਤ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਨੰਬਰ ਵੰਨ ਸੈਕਸੌਲੋਜਿਸਟ ਸੂਰਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨਾ ਵਾਲਿਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਕੇ ਦੇਖੋ। ਉਹ ਮਰੀਜ਼ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਉਸ ਦੀ ਦੇਸੀ ਦਵਾਈ ਤਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ (Customized Medicine As Per Patients’ Requirements) ਜਿਸ ਦਾ ਮਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਬੀਮਾਰੀ ਤੋਂ 100 ਫ਼ੀਸਦੀ ਆਰਾਮ ਮਿਲਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਨੁਕਸਾਨ ਤੋਂ (Ayurvedic Medicine Has No Side Effects & Assured Results)। 100% ਇਸ ਕਰ ਕੇ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤੀ ਦਵਾਈ ਦਾ ਅਸਰ ਘੱਟ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਦਵਾਈ ਓਦੋਂ ਤਕ ਮੁਫ਼ਤ ਜਦੋਂ ਤਕ ਮਰੀਜ਼ ਬਿਲਕੁਲ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਅਤੇ ਲੋੜ ਪੈਣ ‘ਤੇ ਫ਼ਾਰਮੂਲਾ ਬਦਲਿਆ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨਾ ਉੱਤਰੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਦਵਾਈ ਭੇਜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇੱਕ ਵਾਰ ਖ਼ਾਨਦਾਨੀ ਹਕੀਮ KSB ਨਾਲ 1-416-992-5489 ‘ਤੇ ਜ਼ਰੂਰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਦੇਸੀ ਦਵਾਈ ਤਿਆਰ ਕਰਵਾਓ।
ਨੋਟ: ਇੰਦਰ ਵਰਧਕ ਨੁਸਖ਼ਾ ਲੈਣ ਵੇਲੇ ਸਾਡੇ ਵਲੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਮੁਫ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ 150 ਡਾਲਰਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਾਲੀ ਸਪੈਸ਼ਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਣਾ।
surajvanshidawakhana.com