ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਜੇਲ੍ਹਰ ਲਈ 210 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਲੈ ਕੇ ਬਣਿਆ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫ਼ੀਸ ਲੈਣ ਵਾਲਾ ਅਦਾਕਾਰ

ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਦੀ ਫ਼ਿਲਮ ਜੇਲ੍ਹਰ ਨੇ ਬੌਕਸ ਅਫ਼ਿਸ ‘ਤੇ ਸਭ ਨੂੰ ਪਛਾੜ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। 10 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਜੇਲ੍ਹਰ ਕਮਾਈ ਦਾ ਨਵਾਂ ਰਿਕਾਰਡ ਕਾਇਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਫ਼ਿਲਮ ਨੇ ਦੁਨੀਆਂ ਭਰ ਦੇ ਬੌਕਸ ਔਫ਼ਿਸਾਂ ‘ਤੇ 600 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਪਰ ਹੁਣ ਦੱਖਣ ਦੇ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਦੀ ਫ਼ੀਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਅੰਕੜਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ।
ਬੌਲੀਵੁਡ ਅਦਾਕਾਰ ਵੀ ਇੰਨੀ ਫ਼ੀਸ ਨਹੀਂ ਲੈ ਰਹੇ ਜਿੰਨੀ ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਨੇ ਜੇਲ੍ਹਰ ਲਈ ਲਈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਫ਼ਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਟਰੈਕਰ ਮਨੋਬਾਲਾ ਵਿਜਯਨ ਨੇ ਦਿੱਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਫ਼ੋਟੋ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ। ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹਰ ਦੀ ਫ਼ੀਸ ਬਾਰੇ ਮਨੋਬਾਲਾ ਵਿਜਯਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਜਾਣਕਾਰੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕਲਾਨਿਧੀ ਮਾਰਨ ਵਲੋਂ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਲਿਫ਼ਾਫ਼ੇ ਵਿੱਚ ਚੇਨਈ ਵਿੱਚ ਸਿਟੀ ਯੂਨੀਅਨ ਬੈਂਕ ਦੀ ਮੰਡਾਵਲੀ ਬ੍ਰਾਂਚ ਦਾ 100 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦਾ ਚੈੱਕ ਸੀ। ਇਹ ਜੇਲ੍ਹਰ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵੰਡ ਚੈੱਕ ਸੀ ਜਦੋਂ ਕਿ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਨੂੰ ਫ਼ਿਲਮ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ 110 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਫ਼ੀਸ ਅਦਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।”
ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁੱਲ 210 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਹ ਫ਼ੀਸ ਰਜਨੀਕਾਂਤ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗਾ ਕਲਾਕਾਰ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਦੀ ਕੋਈ ਅਧਿਕਾਰਿਕ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ।