ਅਸੀਂ ਇਸ ਆਰਟੀਕਲ ‘ਚ ਗੁਪਤ ਗਿਆਨ ਦੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਣਾ ਦੇਣਗੀਆਂ ਬੈੱਡਰੂਮ ਦਾ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥੀ ਹੋ ਜਾਏਗਾ ਆਨੰਦ ਪ੍ਰਸੰਨ। ਇਸ ਕਰ ਕੇ ਸਾਡੇ ਇਸ ਆਰਟੀਕਲ ਨੂੰ ਅਖੀਰ ਤਕ ਜ਼ਰੂਰ ਪੜ੍ਹੋ। ਔਰਤ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਮਰਦ, ਹਰ ਕੋਈ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨਾਲ Physically ਅਤੇ Mentally ਚੰਗਾ ਵਕਤ ਬਿਤਾ ਕਰ ਸਕੇ, ਪਰ ਇਹ ਕੇਵਲ ਤਾਂ ਹੀ ਸੰਭਵ ਹੈ ਜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਾਰਟਨਰ Physically ਅਤੇ Mentally Fit ਹੋਵੇ। ਕੰਮ-ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਟੈਨਸ਼ਨ, ਹਰ ਵੇਲੇ ਅੱਗੇ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਹੋੜ, ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਦਾ ਰਹਿਣਾ-ਸਹਿਣਾ ਜਾਂ Lifestyle, ਨਸ਼ਾ (ਸਿਗਰੇਟ, ਸ਼ਰਾਬ), ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਸਰਤ ਨਾ ਕਰਨਾ, ਜੰਕ ਫ਼ੂਡ ਦਾ ਸੇਵਨ। ਇਹ ਸਭ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਦੇ ਯੁੱਗ ਦੇ ਇਨਸਾਨਾਂ ਨੂੰ Physically ਅਤੇ Mentally Unfit ਕਰਨ ‘ਚ ਅਹਿਮ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਕਾਰਨ Divorced ਅਤੇ Extra Marital Affairs ਦੇ ਕੇਸ ਵੱਧ ਰਹੇ ਹਨ।
ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਕਾਰਨ ਸ਼ਰੀਰ ਦਾ ਪੈਂਕ੍ਰਿਐਸ ਦੀਆਂ ਨਸਾਂ, ਇੰਦਰੀ ਦੀਆਂ ਨਾੜਾਂ, ਆਦਿ ਕਮਜ਼ੋਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕ ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੁੰਦੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਸ਼ੂਗਰ (Diabetes), ਵਜ਼ਨ ਨਾ ਵਧਣਾ, ਜੋੜਾਂ ਦਾ ਦਰਦ (Joint Pain), ਢਿੱਲਾਪ (Erectile Dysfunction), ਸ਼ੀਘਰਪਤਨ (Premature Ejaculation), ਦਿਲਚਸਪੀ ਨਾ ਰਹਿਣਾ (Lack of Desire), ਨਿਲ ਸ਼ੁਕਰਾਣੂ (Low Sperm Count), ਧਾਂਤ (Dhaant), ਸਪਨਦੋਸ਼ (Night Fall), ਗੁਪਤ ਅੰਗਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ‘ਚ ਕਮੀ (Penile Enlargement), ਮੋਟਾਪਾ (Obesity), ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ Physical or Psychological Problems ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸ਼ੂਗਰ, ਵਜ਼ਨ ਨਾ ਵਧਣਾ, ਗਠੀਆ-ਜੋੜਾਂ ਦਾ ਦਰਦ, ਦਿਲਚਸਪੀ ਨਾ ਲੈਣਾ, ਹੌਰਮੋਨਜ਼ ਦੀ ਕਮੀ, ਸਫ਼ੈਦ ਪਾਣੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ (Leukhorrea), ਅੰਗਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ‘ਚ ਕਮੀ, ਮਾਹਵਾਰੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ, ਮੋਟਾਪਾ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ‘ਚ ਰੁੱਝਿਆ ਮਰਦ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਇੱਕ ਕਰ ਕੇ ਪੈਸਾ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਕਮਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਸ ਕਮਾਏ ਪੈਸੇ ਦਾ ਕੀ ਲਾਭ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਸਾਥੀ ਹੀ ਉਸ ਤੋਂ ਖ਼ੁਸ਼ ਨਹੀਂ।
ਇੰਝ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ Healthy
ਫ਼ਲਾਂ ਅਤੇ ਹਰੀਆਂ ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰੋ ਆਪਣੀ ਡਾਇਟ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਿਲ, ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੈਰ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ, ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੇਟ ਖਾਣਾ ਨਾ ਖਾਓ, ਗਰਮ ਪਾਣੀ ਪੀਓ, ਟਾਈਟ ਕੱਪੜੇ ਨਾ ਪਹਿਨੋ, ਲਸਣ ਦੀ ਕਲੀ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ ਖ਼ਾਲੀ ਪੇਟ ਖਾਓ। ਪਲਾਸਿਟਕ ਦੀਆਂ ਥੈਲੀਆਂ ‘ਚ ਪੈਕ ਖਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾ ਤੋਂ ਕਰੋ ਪਰਹੇਜ਼। ਮਾਈਕਰੋਵੇਵ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ ਘੱਟ। ਧੁੱਪ ‘ਚ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਬਤੀਤ ਕਰੋ। ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਲਓ। ਸ਼ਰੀਰਕ ਕਸਰਤ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕਾਰਨ ਟੈਨਸ਼ਨ ਜਾਂ ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ ਦੀ ਦਿੱਕਤ ਹੈ ਤਾਂ ਧੁੱਪ ਹੇਠ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਬਿਤਾਓ। ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਖੇਡੋ। ਅਨਾਰਾਂ, ਚੁਕੰਦਰਾਂ, ਗਾਜਰਾਂ ਦਾ ਜੂਸ ਜ਼ਰੂਰ ਪੀਓ। ਦੇਸੀ ਦਵਾਈਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਰੱਖੋ ਧਿਆਨ ਤਾਂ ਮਿਲੇਗਾ ਸ਼ਰੀਰ ਨੂੰ ਲਗਭਗ ਹਰ ਬੀਮਾਰੀ ਤੋਂ ਆਰਾਮ।
ਦੇਸੀ ਡਾਕਟਰੀ ਇਲਾਜ: ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਹੈ ਮਰਦਾਨਾ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ, ਫ਼ਿਰ ਚਾਹੇ ਤੁਹਾਡੀ ਉਮਰ 20 ਸਾਲ ਦੀ ਹੈ ਜਾਂ 90 ਦੀ, ਇਹ ਦੇਸੀ ਫ਼ਾਰਮੂਲਾ ਕਰਵਾਏਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਹਾਏ-ਤੌਬਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ‘ਚ ਮਰਦਾਨਾ ਕਮਜ਼ੋਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਮੁਸੀਬਤ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਨੰਬਰ ਵੰਨ ਸੈਕਸੋਲੋਜੀਸਟ ਅਤੇ ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖਾਨੇ ਦੇ ਖ਼ਾਨਦਾਨੀ ਹਕੀਮ KSB ਨਾਲ 1-416-992-5489 ‘ਤੇ ਗੱਲ ਕਰ ਕੇ ਦੇਖੋ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲੱਖਾਂ ਵਿਆਹ ਟੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਚਾਏ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਐਕਸਪਰਟ ਫ਼ਾਰਮੂਲੇ ਮਰੀਜ਼ ਦੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਉਸ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ 100 ਫ਼ੀਸਦੀ ਆਰਾਮ ਮਿਲਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਹ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਨੁਕਸਾਨ ਤੋਂ (Ayurvedic Medicine, No Side Effects, Assured Results) 100 ਫ਼ੀਸਦੀ ਇਸ ਕਰ ਕੇ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ ਤਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਮੁਫ਼ਤ ਦਵਾਈ ਤਿਆਰ ਕਰ ਕੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ, ਪਰ 90-95% ਕੇਸਾਂ ‘ਚ ਇੱਕ ਵਾਰ ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਾ ਫ਼ੌਲਾਦੀ ਨੁਸਖ਼ਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਰੀ ਉਮਰ ਦਵਾਈ ਦੀ ਲੋੜ ਹੀ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦੀ। ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖਾਨਾ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੋਨੇ ‘ਚ ਦਵਾਈ ਭੇਜ ਸਕਦੈ।
ਨੋਟ: ਇੰਦਰੀ ਵਰਧਕ ਫ਼ੌਲਾਦੀ ਨੁਸਖ਼ਾ ਆਰਡਰ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਸਾਡੇ ਵਲੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਮੁਫ਼ਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ 150 ਡਾਲਰ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਾਲੀ ਸਪੈਸ਼ਲ ਮਸ਼ੀਨ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲਣਾ।
surajvanshidawakhana.com