ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਚਾਹ ਪਰੋਸਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ

ਅਦਾਕਾਰਾ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਵਲੋਂ ਹਾਲ ਵਿਚ ਇਕ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਟੀਮ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਚਾਹ ਪਰੋਸਣ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਫ਼ੈਨਜ਼ ‘ਚ ਕਾਫ਼ੀ ਉਤਸ਼ਾ ਪਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ, ਜੋ ਆਪਣੇ ਬਿੱਗ ਬੌਸ ਦੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋ ਗਈ ਸੀ, ਨੇ ਯਾ ਬੇਬੀ, ਮਾਝੇ ਦੀ ਜੱਟੀ ਅਤੇ ਯਾਰੀ ਵਰਗੇ ਹਿੱਟ ਗੀਤ ਦਿੱਤੇ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਚਰਚਿਤ ਹੋ ਗਈ। ਉਸ ਦੇ ਬੁਲੰਦ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਬੋਲਣ ਵਾਲੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਫ਼ੈਨ ਬੇਸ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।
ਨਵੀਂ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਉਸ ਨੂੰ ਤਿਓਹਾਰਾਂ ਦੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਹਿਰਾਵੇ ਅਤੇ ਰਵਾਇਤੀ ਪੰਜਾਬੀ ਗੀਤਾਂ ‘ਚ ਸਜੇ ਢੋਲ-ਵਾਲਿਆਂ ਨਾਲ ਅੱਗ ਦੁਆਲੇ ਨੱਚਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਅਸਲ ‘ਚ ਦਿਲਚਸਪ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਲੁੱਕ ਤੋਂ ਅਸੀਂ ਹੈਰਾਨ ਹਾਂ ਕਿ ਕੀ ਇਹ ਉਸ ਦੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਲਈ ਹੈ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਤਿਓਹਾਰ ਲਈ ਜਿਸ ਲਈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਸ ਖ਼ੂਬਸੂਰਤ ਲੜਕੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਕੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।