ਕੰਨਿਆਕੁਮਾਰੀ/ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ- ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ (ਭਾਜਪਾ) ਨੇ ‘ਭਾਰਤ ਜੋੜੋ’ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਗਏ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਦੀ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਦੀ ਕੀਮਤ 41,000 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੋਣ ਦਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਤੰਜ ਕੱਸਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਰਤ, ਦੇਖੋ। ਇਸ ‘ਤੇ, ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੁਆਰਾ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਪਹਿਨੇ ਗਏ ਇਕ ਸੂਟ ਅਤੇ ਐਨਕ ਦੀ ਕੀਮਤ ਦਾ ਹਵਾਲਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਜਵਾਬੀ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਜਪਾ ‘ਭਾਰਤ ਜੋੜੋ’ ਯਾਤਰਾ ‘ਚ ਭੀੜ ਤੋਂ ਭਾਜਪਾ ਘਬਰਾ ਗਈ ਹੈ।
ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ਰਾਹੀਂ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਅਤੇ ‘ਬਰਬਰੀ’ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੀ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਕੀਮਤ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਜੋ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਪਾਈ ਸੀ, ਉਸ ਦੀ ਕੀਮਤ 41,257 ਰੁਪਏ ਹੈ। ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ,”ਭਾਰਤ, ਦੇਖੋ।” ਇਸ ਟਵੀਟ ਨੂੰ ਰੀਟਵੀਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, ”ਉਹ… ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਘਬਰਾ ਗਏ ਹੋ? ਭਾਰਤ ਜੋੜੋ ਯਾਤਰਾ ‘ਚ ਇਕੱਠੀ ਹੋਈ ਭੀੜ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ। ਮੁੱਦੇ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੋ… ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਅਤੇ ਮਹਿੰਗਾਈ ‘ਤੇ ਬੋਲੋ। ਬਾਕੀ ਕੱਪੜਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਨੀ ਹੈ ਤਾਂ ਮੋਦੀ ਜੀ ਦੇ 10 ਲੱਖ ਦੇ ਸੂਟ ਅਤੇ ਡੇਢ ਲੱਖ ਦੀ ਐਨਕ ਤੱਕ ਗੱਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਦੱਸੋ ਕਰਨੀ ਹੈ?