ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ, ਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਸਕਾਚ ਗੋਲਡ ਪੁਰਸਕਾਰ, ਮਮਤਾ ਨੇ ਦਿੱਤੀ ਵਧਾਈ

ਕੋਲਕਾਤਾ- ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਦੀ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਮਮਤਾ ਬੈਨਰਜੀ ਨੇ ਰਾਜ ਦੇ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਲ ’ਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਉਪਲੱਬਧੀ ਲਈ ਸਕਾਚ ਗੋਲਡ ਨਾਲ ਸਨਮਾਨਤ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ’ਤੇ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਮਮਤਾ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ,‘‘ਬੰਗਾਲ ਲਈ ਮਾਣ ਦਾ ਪਲ। ਸਕੂਲ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ ਸਕਾਚ ਗੋਲਡ ਪੁਰਸਕਾਰ। ਇਸ ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਉਪਲੱਬਧੀ ਲਈ ਸਾਰੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਹਾਰਦਿਕ ਵਧਾਈ।’’
ਉਨ੍ਹਾਂ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ,‘‘ਇਹ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਵਿਭਾਗ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਦੌਰਾਨ ਦੱਸਣਯੋਗ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਸਕਾਚ ਗੋਲਡ ਪੁਰਸਕਾਰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ! ਸਾਰੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਸਮਰਪਣ ਲਈ ਵਧਾਈ।’’ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ,‘‘ਕੰਨਿਆਸ਼੍ਰੀ, ਸਬੂਜ ਸਾਥੀ, ਸ਼ਿਸ਼ੂ ਅਲਾਏ ਅਤੇ ਹੋਰ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਉੱਜਵਲ ਭਵਿੱਖ ਨਿਰਮਾਣ ਲਈ ਸਮਰਪਿਤ ਹਨ। ਬੱਚੇ ਸਾਡੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਜਾਇਦਾਦ ਹਨ। ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਹੋਰ ਉੱਚਾਈਆਂ ’ਤੇ ਲਿਜਾਉਣ। ਸਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਬਾਲ ਦਿਵਸ ਦੀਆਂ ਸ਼ੁੱਭਕਾਮਨਾਵਾਂ।’’