GB ਰੋਡ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ 3 ਮੰਜਿਲਾ ਇਮਾਰਤ ‘ਚ ਲੱਗੀ ਭਿਆਨਕ ਅੱਗ

Image Courtesy :jagbani(punjabkesar)

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ – ਰਾਜਧਾਨੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਜੀ.ਬੀ. ਨਗਰ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਭਿਆਨਕ ਅੱਗ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਰਾਜਧਾਨੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਜੀ.ਬੀ. ਰੋਡ ਇਲਾਕੇ ‘ਚ ਤਿੰਨ ਮੰਜਿਲਾ ਇਮਾਰਤ ਦੇ ਊਪਰੀ ਮੰਜਿਲ ‘ਚ ਭਿਆਨਕ ਅੱਗ ਲੱਗ ਗਈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਜੀ.ਬੀ. ਰੋਡ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਕੋਠਾ ਨੰਬਰ 58 ਦੇ ਤਿੰਨ ਮੰਜਿਲਾ ਇਮਾਰਤ ਦੇ ਊਪਰੀ ਮੰਜਿਲ ‘ਚ ਭਿਆਨਕ ਅੱਗ ਲੱਗ ਗਈ। ਅੱਗ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਝੱਟਪੱਟ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ।
ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਦੀਆਂ 8 ਗੱਡੀਆਂ ਪਹੁੰਚ ਗਈ। ਅੱਗ ਨੂੰ ਬੁਝਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਇਮਾਰਤ ਦੇ ਅੰਦਰ ਫਸੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਰੈਸਕਿਊ ਆਪਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗ ਤੋਂ ਦੂਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਬਚਾਅ ਕਾਰਜ ‘ਚ ਲੱਗੇ ਇੱਕ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਕਰਮਚਾਰੀ ਦੇ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਹੈ।
ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਦਾ ਪਤਾ ਫਿਲਹਾਲ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਸਕਿਆ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਵੀ ਟਵੀਟ ਕਰ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਨਵਾਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨਾ ਆਉਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਨਵਾਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ਇਲਾਕੇ ਨੂੰ ਲਾਹੌਰੀ ਗੇਟ ਤੋਂ ਅਜਮੇਰੀ ਗੇਟ ਨੂੰ ਜੋੜਦੀ ਹੈ। ਫਿਲਹਾਲ ਰਸਤੇ ਨੂੰ ਦੋਨਾਂ ਪਾਸਿਓ ਬੰਦ ਕਰ ਅੱਗ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।
News Credit :jagbani(punjabkesar)