ਅਨੁਰਾਗ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ‘ਤੇ ਕੱਸਿਆ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਕਿਹਾ, ਆਪਣਾ ਘਰ ਸੰਭਾਲਣ ‘ਚ ਰਹੀ ਅਸਮਰਥ

ਪਾਲਮਪੁਰ— ਸੰਸਦ ਨੇਤਾ ਅਨੁਰਾਗ ਠਾਕੁਰ ਨੇ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਕੱਸਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸ ਆਪਣਾ ਘਰ ਸੰਭਾਲਣ ‘ਚ ਅਸਫਲ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਚਿੰਨ ਲੱਗ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਗੱਲ ਦਾ ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਸੰਸਦ ਨੇਤਾ ਅਨੁਰਾਗ ਠਾਕੁਰ ਨੇ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪਾਲਮਪੁਰ ‘ਚ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਿੰਦੂ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਅਤੇ ਗੁੜੀਆ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਵਾਲੇ ਦੇਵਭੂਮੀ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।
ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿੱਥੇ ਤੱਕ ਗੁਜਰਾਤ ‘ਚ ਸ਼ੰਕਰ ਸਿੰਘ ਬਘੇਲਾ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ, ਉਹ ਉਹ ਭਾਜਪਾ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਗਏ ਸਨ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ 40 ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਧਾਇਕ ਸਨ। ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ 7 ਹੀ ਵਿਧਾਇਕ ਹਨ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਗੇ ਹੋਰ ਵਿਧਾਇਕ ਲੈ ਜਾਣ, ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਭਾਜਪਾ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਉਣਾ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣਾ ਹੀ ਘਰ ਨੂੰ ਠੀਕ ਨਾ ਰੱਖ ਪਾਉਣਾ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਬਦਨਾਮ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਗੁੜੀਆਂ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਦਬਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਦੇਵਭੂਮੀ ਸਵੀਕਾਰ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗੀ