ਕਪਿਲ ਦਾ ਸੰਜੈ-ਆਸ਼ੂਤੋਸ਼ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ, ਆਪ ਦੀ ਸਫਾਈ ਲਈ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ— ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਮੰਤਰੀ ਕਪਿਲ ਮਿਸ਼ਰਾ ਅੱਜ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਪਹਿਲੇ ਸਾਥੀਆਂ ‘ਤੇ ਹਮਲਾਵਰ ਹੋਏ। ਇਸ ਵਾਰ ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਸੰਜੈ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਆਸ਼ੂਤੋਸ਼ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸਾਧਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੰਜੈ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਆਸ਼ੂਤੋਸ਼ ਨੇ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਹਾਈਜੈਕ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਾਰਟੀ ਜਨਤਾ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੋ ਗਈ। ਕਪਿਲ ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਸੰਜੈ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਆਸ਼ੂਤੋਸ਼ ਦੀ ਰੂਸ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਖਰਚ ਦੇ ਖੁਲਾਸੇ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਕਪਿਲ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਇਸ ਸੰਬੰਧ ‘ਚ ਇਕ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ। ਕਪਿਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਸੰਜੈ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਆਸ਼ੂਤੋਸ਼ ਦੀ ਰੂਸ ਯਾਤਰਾ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਸਪਾਨਸਰ ਕੀਤਾ। ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੂੰ ਸਭ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ? ਚੰਦ ਵਸਲ ਅੱਜ 11 ਵਜੇ।
ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਭੂਸ਼ਨ, ਯੋਗੇਂਦਰ ਯਾਦਵ ਤੋਂ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਦੇ ਹੋਏ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਫਾਈ ਅਭਿਆਨ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਹੈ। ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਭੂਸ਼ਨ ਅਤੇ ਯੋਗੇਂਦਰ ਯਾਦਵ ਤੋਂ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਦਾ ਭਗਤ ਬਣਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਜੋ ਗਲਤ ਗੱਲਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਉਸ ਦੇ ਲਈ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗਦਾ ਹਾਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਪੁਰਾਣੇ ਏ.ਏ.ਪੀ ਨੇਤਾਵਾਂ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ‘ਲੇਟਸ ਕਲੀਨ ਆਪ’ ਅਭਿਆਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ।
ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਫਾਈ ਦੇ ਅਭਿਆਨ ਦੇ ਨਾਲ ਦੇਣ ਲਈ ਮੋਬਾਇਲ ਨੰਬਰ 7863037300 ‘ਤੇ ਮਿਸ ਕਾਲ ਦੇਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ।
ਮੰਤਰੀ ਅਹੁੱਦੇ ਤੋਂ ਹਟਾਏ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਕਪਿਲ ਮਿਸ਼ਰਾ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਅਤੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਦੂਜੇ ਨੇਤਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਕਈ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਲਗਾ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਪੰਜ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ 6 ਦਿਨ ਧਰਨਾ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਅਤੇ ਸਤਯੇਂਦਰ ਜੈਨ ਵਿਚਕਾਰ 2 ਕਰੋੜ ਦੇ ਲੈਣ ਦੇਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ। ਮਿਸ਼ਰਾ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੂੰ ਰਿਸ਼ਵਤ ਲੈਂਦੇ ਦੇਖਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਫੰਡਿੰਗ ‘ਤੇ ਵੀ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕੇ ਸਨ ਅਤੇ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਬੈਂਕ ਅਕਾਊਂਟ ਦੀ ਡਿਟੇਲ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਸੀ।